Thông tin cần biết
Thứ 2, Ngày 03/05/2021, 19:00
DANH SÁCH ỨNG CỬ VIÊN ĐẠI BIỂU HĐND HUYỆN- ĐƠN VỊ BẦU CỬ SỐ 11
Cỡ chữ: Font size: Giảm (A-) Mặc định (A) Tăng (A+)
03/05/2021


Tranvancuong1981.jpg.jpg

Ông Trần Văn Cương

04/09/1981
12/12 phổ thông
Đại học: Phát triển nông thôn và khuyến nông

Cao cấp
Anh văn trình độ B
Bí thư Đảng ủy xã - Đảng ủy xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
21/09/2010
Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy xã, Chính trị viên, Bí thư Chi bộ quân sự xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
Ứng cử viên Đại biểu HĐND huyện/thị xã(nhiệm kỳ 2021 - 2026)
Bầu cử ngày 23 tháng 5 năm 2021.
Đơn vị bầu cử số 11.

* TIỂU SỬ

Ông Trần Văn Cương , sinh ngày 04/09/1981. Quê quán: Xã Đức Chính, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương. Hiện cư trú tại: Ấp 2, xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

* QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC:

Từ tháng 04 năm 2005 đến tháng 02 năm 2006: Chuyên viên (sinh viên tạo nguồn) Phòng Nội vụ-Lao động Thương binh và Xã hội huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 03 năm 2006 đến tháng 02 năm 2011: Chuyên viên Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 03 năm 2011 đến tháng 03 năm 2014: Phó Bí thư Chi bộ, Phó Chánh Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 04 năm 2014 đến tháng 08 năm 2015: Bí thư Chi bộ, Chánh Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 09 năm 2015 đến tháng 09 năm 2018: Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Bí thư Chi bộ, Chánh Văn phòng Huyện ủy huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 10 năm 2018 đến nay: Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh


* KHEN THƯỞNG:

Không có

Nguyễn Văn Cường1978.jpg.jpg

Ông Nguyễn Văn Cường

20/08/1978
12/12 phổ thông
Đại học: Luật Kinh tế

Cao cấp
Đại học: Tiếng Anh
Bí thư Huyện ủy - Huyện ủy huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
21/11/2006
Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
Ứng cử viên Đại biểu HĐND huyện/thị xã(nhiệm kỳ 2021 - 2026)
Bầu cử ngày 23 tháng 5 năm 2021.
Đơn vị bầu cử số 11.

* TIỂU SỬ

Ông Nguyễn Văn Cường , sinh ngày 20/08/1978. Quê quán: Phường An Tịnh, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh. Hiện cư trú tại: Số 19, hẻm 6, đường Trương Quyền, khu phố 4, phường I, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh.

* QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC:

Từ tháng 11 năm 2000 đến tháng 12 năm 2000: Nhân viên Công ty Xổ số kiến thiết Tây Ninh

Từ tháng 12 năm 2000 đến tháng 8 năm 2009: Chuyên viên Phòng Kế hoạch - Đầu tư thuộc Ban Quản lý Khu kinh tế cửa khẩu Mộc Bài, Ủy viên Ban Chấp hành Tỉnh Đoàn tỉnh Tây Ninh nhiệm kỳ 2007 - 2012

Từ tháng 9 năm 2009 đến tháng 4 năm 2011: Trưởng Phòng Đăng ký kinh doanh thuộc Ban Quản lý Khu kinh tế cửa khẩu Mộc Bài, huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 5 năm 2011 đến tháng 6 năm 2011: Trưởng Phòng Kế hoạch Tổng hợp thuộc Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 7 năm 2011 đến tháng 12 năm 2013: Phó Trưởng Phòng Bảo vệ chính trị nội bộ thuộc Ban Tổ chức Tỉnh uỷ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 01 năm 2014 đến tháng 9 năm 2015: Phó Trưởng Phòng Huyện, sở, ban, ngành thuộc Ban Tổ chức Tỉnh uỷ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 10 năm 2015 đến tháng 11 năm 2015: Chi uỷ viên Chi bộ, Trưởng Phòng Huyện, sở, ban, ngành thuộc Ban Tổ chức Tỉnh ủy tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 11 năm 2015 đến tháng 4 năm 2016: Phó Bí thư Chi bộ, Trưởng Phòng Huyện, sở, ban, ngành thuộc Ban Tổ chức Tỉnh ủy tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 5 năm 2016 đến tháng 8 năm 2018: Phó Bí thư Chi bộ, Trưởng Phòng Tổ chức - Cán bộ thuộc Ban Tổ chức Tỉnh uỷ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 9 năm 2018 đến tháng 3 năm 2019: Phó Bí thư Chi bộ, Phó Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh uỷ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 4 năm 2019 đến tháng 8 năm 2019: Phó Bí thư Chi bộ, Phó Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh uỷ, Phó Trưởng Ban Bảo vệ chăm sóc sức khoẻ cán bộ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 9 năm 2019 đến tháng 6 năm 2020: Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Phó Bí thư Chi bộ, Phó Trưởng Ban Tổ chức Tỉnh uỷ, Phó Trưởng Ban Bảo vệ chăm sóc sức khoẻ cán bộ tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 7 năm 2020 đến nay: Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy Tân Châu, tỉnh Tây Ninh


* KHEN THƯỞNG:

Không có



Nguyenthituyetlan1970.jpg.jpg

Bà Nguyễn Thị Tuyết Lan

06/11/1970
12/12 phổ thông
Đại học: Chính trị học


Cao cấp
Anh văn trình độ B
Chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện - Liên đoàn Lao động huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
24/08/2002
Phó Bí thư Chi bộ Huyện đoàn huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
Ứng cử viên Đại biểu HĐND huyện/thị xã(nhiệm kỳ 2021 - 2026)
Bầu cử ngày 23 tháng 5 năm 2021.
Đơn vị bầu cử số 11.

* TIỂU SỬ

Bà Nguyễn Thị Tuyết Lan , sinh ngày 06/11/1970. Quê quán: Xã Quế Cường, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam. Hiện cư trú tại: Số 111, đường Lê Duẩn, khu phố 4, thị trấn Tân Châu, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

* QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC:

Từ tháng 05 năm 1997 đến tháng 9 năm 2003: Văn thư kiêm kế toán Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 10 năm 2003 đến tháng 6 năm 2010: Ủy viên Ban Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 7 năm 2010 đến tháng 6 năm 2011: Phó Chủ tịch Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 7 năm 2011 đến tháng 6 năm 2016: Ủy viên Thường trực Hội đồng nhân dân huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 7 năm 2016 đến tháng 10 năm 2016: Phó Trưởng Ban Kinh tế - Xã hội Hội đồng nhân dân huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 11 năm 2016 đến tháng 11 năm 2017: Phó Chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện kiêm Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Liên đoàn Lao động huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

Từ tháng 11 năm 2017 đến tháng 8 năm 2019: Chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 9 năm 2019 đến nay: Phó Bí thư Chi bộ Huyện đoàn, Chủ tịch Liên đoàn Lao động huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh


* KHEN THƯỞNG:

Kỷ niệm Chương Vì sự nghiệp đại đoàn kết toàn dân tộc: 01; Kỷ niệm Chương Vì sự nghiệp Khuyến học: 01; Bằng khen của Ủy ban nhân dân tỉnh: 04; Bằng khen của Liên đoàn Lao động tỉnh: 03

Bà Nguyễn Thị Tuyết Lan: Đại biểu Hội đồng nhân dân huyện Tân Châu Khóa V, nhiệm kỳ 2011-2016; Khóa VI, nhiệm kỳ 2016-2021.


Surfuro1975.jpg.jpg

Bà Su Fu Ro

29/12/1975
12/12 Bổ túc
Trung cấp: Y sỹ


Không có
Anh văn trình độ B
Nhân viên - Trạm Y tế Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
Không có
Không có
Ứng cử viên Đại biểu HĐND huyện/thị xã(nhiệm kỳ 2021 - 2026)
Bầu cử ngày 23 tháng 5 năm 2021.
Đơn vị bầu cử số 11.

* TIỂU SỬ

Bà Su Fu Ro , sinh ngày 29/12/1975. Quê quán: Phường 1, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Hiện cư trú tại: Tổ 7, ấp Chăm, xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

* QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC:

Từ tháng 6 năm 1997 đến tháng 10 năm 2003: Nhân viên Y tế ấp Chăm, xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 9 năm 2007 đến tháng 12 năm 2013: Nhân viên Y tế ấp Chăm, xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

Từ tháng 01 năm 2018 đến nay: Nhân viên Trạm Y tế xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh


* KHEN THƯỞNG:

Không có

Lephamthithanhvy1990.jpg.jpg

Bà Lê Phạm Thị Thanh Vy (Duyên)

25/04/1990
12/12 phổ thông
Cao đẳng: Văn phòng


Sơ cấp
Anh văn trình độ B
Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ xã - Hội Liên hiệp Phụ nữ xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh
09/07/2019
Đảng viên
Ứng cử viên Đại biểu HĐND huyện/thị xã(nhiệm kỳ 2021 - 2026)
Bầu cử ngày 23 tháng 5 năm 2021.
Đơn vị bầu cử số 11.

* TIỂU SỬ

Bà Lê Phạm Thị Thanh Vy (Duyên) , sinh ngày 25/04/1990. Quê quán: Phường Long Thành Trung, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Hiện cư trú tại: Ấp 6, xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.

* QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC:

Từ tháng 6 năm 2016 đến nay: Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ xã Suối Dây, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh

* KHEN THƯỞNG:

Không có

Lượt người xem:  Views:   597
Chia sẻ:
Share:
Tin khác
 
 
Manage PermissionsManage Permissions
|
Version HistoryVersion History

Tiêu đề

Hình ảnh

Hình ảnh mô tả

Tóm tắt

Nội dung

Link thay thế nội dung

Ngày xuất bản

Tin nổi bật

Tác giả

Phân loại

Loại bài viết

Số Trang

Số Ảnh

Số tiền

Tin liên quan

Audio

Trạng thái

Lịch sử

Số lượt người đọc

Approval Status

Attachments

Content Type: Tin Tức Mở Rộng
Version:
Created at by
Last modified at by
Thông tin cần biết